logo mobile imagelogo desktop image
calendar icon31-08-2026
VNINDEX1832.120.00
0.00%
HNXIndex284.77up arrow icon2.13
0.75%
UPCOM127.5up arrow icon0.34
0.27%
VN301982.960.00
0.00%
VN1001891.440.00
0.00%
HNX30465.88up arrow icon0.10
0.02%
VNXALL2927.750.00
0.00%
VNX503322.550.00
0.00%
VNMID1975.190.00
0.00%
VNSML1263.390.00
0.00%

Thông báo bán đấu giá phần vốn của Công ty TNHH MTV Vàng bạc đá quý Sài Gòn – SJC tại CTCP Bảo hiểm Hùng Vương

Công ty TNHH MTV Vàng bạc đá quý Sài Gòn - SJC tổ chức bán đấu giá 900.000 cổ phần CTCP Bảo Hiểm Hùng Vương

Giá khởi điểm: 10.700 đ/cổ phiếu
Thời gian nhận đăng ký mua và nộp tiền cọc: Từ 8h00 ngày 03/07/2015 đến 16h00 ngày 24/07/2015
Thời gian nộp phiếu tham dự: Trước 8h30 ngày 27/07/2015
Thời gian tổ chức đấu giá: 9h00, ngày 27/07/2015 tại Trụ sở CTCP Chứng khoán Rồng Việt

Để biết thêm chi tiết xin vui lòng xem chi tiết tại: 

1. Thong bao nhan day du Ho so

2. Nghi quyet HDTV

3. SJC_BCBTT ban BHHV

4. SJC_Quy che ban dau gia

5. SJC_Thong bao ban von NN

6. SJC_Mau dondangkydaugia

7. SJC_Huy tham du dau gia

 

view icon 126 download icon 0